Magufuli anatumia polisi kuua raia

Hakuna shaka kwamba mateso na mauaji ya raia yanayotokea ni utekelezaji wa amri ya Rais John Magufuli.

Like
11
3 Comments
  1. Adam Juma 6 months ago
    Reply

    Hongera kaka endelea kutuelimisha

    1

    0
  2. Nyangasese 6 months ago
    Reply

    Tunamshukuru mungu kwa hili,angalau watu watapata kupumua,maana awamu hii imeziba uhuru wa watu kujieleza

    1

    0
  3. Doktatyph 6 months ago
    Reply

    Thanks for this movement, no matter what. Keep it up

    0

    0

Leave a Comment

Your email address will not be published.